นายชาญณรงค์ เอี่ยมสำอางค์

หัวหน้างานร่างและประมวลกฎหมาย

ตำแหน่ง นิติกรชำนาญการ 

เบอร์ติดต่อ 15636

E-mali : Channaron@swu.ac.th

 


 

         

นางสาวนาฎลดา  เที่ยงผดุง

Miss Nartlada Tiangphadung

ตำแหน่ง นิติกร

เบอร์ติดต่อ 11469

E-mali : nartlada.tia@gmail.com


 

         

นางสาวศจี โอกาศ

Miss SaChee Okas

ตำแหน่ง นิติกร

เบอร์ติดต่อ 15636

E-mali : Ararae_39@hotmail.com

 


 

         

นางสาวกีรติกัณฑ์ ขัติวงศ์

Miss 

ตำแหน่ง นิติกร

เบอร์ติดต่อ 15636

E-mali : 

 


 

 

              

นางสาวอารยา วิเศษพันธุ์ชัย

Miss Araya   Wisespunchai

หัวหน้างานวินัยและสอบสวน

ตำแหน่ง นิติกร

เบอร์ติดต่อ 11463

E-mali : arraya@g.swu.ac.th

 


 

 

                

นายฆโนทัย เดชะเทศ

Mr.Knothai Dechates 

ตำแหน่ง นิติกร

เบอร์ติดต่อ 15636

E-mali : Knothai@g.swu.ac.th

 


 

 

                       

นายโอฬาร เจริญศรี

Mr.Oran Charonesri

หัวหน้างานนิติกรรมและสัญญา

ตำแหน่ง นิติกร

เบอร์ติดต่อ 11463

E-mali : oran@g.swu.ac.th

 


 

                   

นายกานต์ วิจิตรเขื่อนขันท์

Mr.Karn Wijitkhuenkhan

ตำแหน่ง นิติกร

เบอร์ติดต่อ 11463

E-mali : karn.wijit@gmail.com

 


 

                   

นายณัฐธวัช จันทมุณี

Mr.Natthawat Juntamunee

ตำแหน่ง นิติกร

เบอร์ติดต่อ 15636

E-mali : polly20062537@gmail.com

 


 

                                

นางสาวชมพูนุท อรัญนารถ

Miss

ตำแหน่ง นิติกร

เบอร์ติดต่อ 15636

E-mali: 

 


 

                                

นายนัฐวุฒิ   ปราบคนชั่ว

Mr. Nutthawut Prabkonchua  

ตำแหน่ง นิติกร

เบอร์ติดต่อ 11464

E-mali:  nutthawut@g.swu.ac.th

 


 

                         

นายขจรภพ พงศ์พิริยาภรณ์

Mr.Khajohnpob Pongpiriyaporn

ตำแหน่ง นิติกร

เบอร์ติดต่อ 15636

E-mali : Khajohnpob@g.swu.ac.th

 


 

 

                                   

นางสาวมุกดามาศ  กาบคำ

Miss Mookdamas Gabkum

ตำแหน่ง เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป

เบอร์ติดต่อ 15636

E-mali : mookdamas@g.swu.ac.th

 


 

                                   

นางสาวปิยะพร นนท์อาสา

Miss Piyaporn  Nonasa

ตำแหน่ง บุคลากร

เบอร์ติดต่อ 11466

E-mali : piyapornno@g.swu.ac.th